VÒI CHỮA CHÁY D65X16M.P.A (20M/30M)
  • Mã sản phẩm: voitmkd65
  • Giá: Liên hệ
  • Lượt xem: 1693
  • Vòi chữa cháy Tomoken Fire Hose D65X16M.P.A (20M/30M)
    Mang thương hiệu Nhật Bản cùng công nghệ hiện đại đảm bảo chất lượng tốt nhất.
    Hàng đã có kiểm định
  • gọi ngay 0938 450 114  hoặc  Liên hệ tư vấn
Tomoken Fire Hose là vòi cứu hỏa đầu tiên được sản xuất tại VIỆT NAM
✔️ Xuất sứ Cuộn vòi chữa cháy Tomoken D65X16M.P.A (20M/30M)
  • Sản xuất: Theo công nghệ Nhật Bản
  • Chất liệu của "Vòi chữa cháy Tomoken”
  • Chất liệu ngoài: 40% sợi chỉ ngang Filament, 60% sợi Polyester.
  • Chất liệu trong: Tráng PVC.
  • Thông số kỹ thuật của  "Vòi chữa cháy Tomoken”
  • Chiều dài: 20±0.2(m)
  • Đường kính: Chiều dày tổng thể: 0.95mm.
  • Chiều dày ống vải: 0.7mm
  • Chiều dày ống nhựa: 0.25mm
  • Trọng lượng (Chưa bao gồm khớp nối): 3.17(kg)
  • Áp suất làm việc của "Vòi chữa cháy Tomoken”
  • Áp sử dụng: 1.6 MPa
  • Áp thử: 2.4 MPa
  • Áp phá hủy: 3.2 MPa
Vật Liệu Sản Xuất Cuộn Vòi Chữa Cháy Tomoken
Chất liệu trong thiết bị chữa cháy : Tráng PVC
Khớp nối: Nhôm hợp kim
✔️ Thông số kỹ thuật cuộn vòi chữa cháy Tomoken D65X16M.P.A (20M/30M)
  • Chiều dài: 20 đến 30 mét.
  • Chiều dày ống vải: 0,60 đến 1,01 mm.
  • Chiều dày ống nhựa: 0,2 đến 0,5mm.